Bayanin samfurin
Ana amfani da roller yawanci ta hanyar tarakta ko wata motar itace, kuma ana amfani dashi don damfara ƙasa kuma a samar da matakin wasa. Wannan yana da mahimmanci don tabbatar da cewa ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙafa da kuma hana tsinkaye, kuma don hana raunin da ba a haifar da lalacewa ta hanyar rashin daidaituwa ba.
Ana amfani da rollers filin wasan na a kafin kuma bayan wasanni ko bayan wasannin ko abubuwan da suka faru a duk lokacin don kula da ingancin wasa. Ana iya amfani da nau'ikan nau'ikan rollers daban-daban dangane da nau'in filin da kuma takamaiman bukatun wasannin.
Sigogi
Kashin Turf na yin mamakin roller | ||||
Abin ƙwatanci | Tks56 | TKS72 | M83 | Tks100 |
Nisa | 1430 mm | 1830 mm | 2100 mm | 2500 mm |
Mirgine diamita | 600 mm | 630 mm | 630 mm | 820 mm |
Tsarin nauyi | 400 kg | 500 kg | 680 kg | 800 kg |
Da ruwa | 700 kg | 1100 kg | 1350 kg | 1800 kg |
www.kashincturf.com |
Nuni samfurin


